Video
Facebook

Lịch thi chứng chỉ quốc tế SSAT và SAT năm 2015

Lịch thi chứng chỉ SSAT và SAT dự kiến năm 2015
Đối với các bạn du học Hoa Kỳ từ bậc trung học, SSAT SAT là hai kỳ thi không thể bỏ qua. Để có kế hoạch ôn tập và luyện thi SSAT và SAT đạt kết quả tốt, trung tâm Anh ngữ Oxford English UK Vietnam xin cung cấp cho các bạn lịch thi dự kiến năm 2015 của hai kỳ thi này như sau:

Test Offered

Standard Test Date

Late Registration Closes

SAT and Subject Tests

Jan. 24, 2015

Jan. 13

SAT only

March 14, 2015

March 3

SAT and Subject Tests

May 2, 2015

April 21

SAT and Subject Tests

June 6, 2015

May 27

SSAT

Saturday, January 10, 2015

(Sunday, January 11, 2015)

Saturday, December 27

Wednesday, January 7

SSAT

Saturday, February 7, 2015

(Sunday, February 8, 2015)

Saturday, January 24

Wednesday, February 4

SSAT

Saturday, March 7, 2015

(Sunday, March 8, 2015)

Saturday, February 21

Wednesday, March 4

SSAT

Saturday, April 25, 2015

(Sunday, April 26, 2015)

Saturday, April 11

Wednesday, April 22

SSAT

Saturday, June 13, 2015

(Sunday, June 14, 2015

Saturday, May 30

Wednesday, June 10


Để tham khảo các khóa học và biết thêm thông tin chi tiết hãy liên hệ với chúng tôi:

Bộ phận tư vấn - Trung tâm Oxford English UK Vietnam
Địa chỉ: số 6, ngõ 28, Nguyên Hồng, Đống Đa, Hà Nội 
Điện thoại: 04 3856 3886 / 7
Email:customerservice@oxford.edu.vn